Ƙungiyar Kwankwasiyya Movement ta sanar da al’ummar Jihar Kano da ma ɗaukacin Najeriya cewa Mataimakin Gwamnan jihar ya miƙa takardar murabus dinsa daga mukaminsa.A cikin …
Ƙungiyar Kwankwasiyya Movement ta sanar da al’ummar Jihar Kano da ma ɗaukacin Najeriya cewa Mataimakin Gwamnan jihar ya miƙa takardar murabus dinsa daga mukaminsa.A cikin …
Gwamnan Jihar Abba Kabir Yusuf ya amince da rushe Ma’aikatar Ilimi Mai Zurfi tare da haɗa ta da Ma’aikatar Ilimi, a wani muhimmin mataki na …
Majalisar Dokokin Jihar Kano ta fara shirin sauke Mataimakin Gwamnan Jihar, Aminu Abdussalam Gwarzo, daga mukaminsa bayan wani bincike da ta gudanar kan zarge-zargen da …
Majalisar dokokin jihar Kano a ranar Asabar ta karyata jita-jitar da ke yawo na cewa ana shirin tsige mataimakin Gwamnan jihar, Aminu Abdulsalam-Gwarzo. Majalisar ta …
Prof. Adamu Abubakar Gwarzo, the Founder of MAAUN Group of Universities, has appealed to the Federal Government, to immortalize the late business mogul and elder …
Jami’ar Tarayya ta Dutsin-Ma (FUDMA) ta gudanar da taron yaye ɗalibai a karo na 9, a inda ta samu wani karamcin kyauta ta musamman daga …