Ƴan Bindiga Sun Kashe Wani Ɗan Kasuwa Da Jikkata Mutum Ɗaya A Kano

Alfijr ta rawaito Ƴan bindiga sun harbe wani Inyamiri ɗan kasuwa, mai suna Ifeanyi a unguwar Sabongari a Jihar Kano.

Alfijr Labarai

Lamarinya faru ne ranar Asabar da ƙarfe 8:45 na dare a kan Titin France da ke Sabongari a cikin birnin kano, kusa da Kantin Azubros Kano.

Shaidun gani da ido sun ce da isar ƴan bindigar wajen, sai suka bude masa wuta, inda ya mutu nan-take ya ce ga garinsu can, su kuma su ka tsere.

Marigayin wani shahararren mai sayar da batira ne a Sabongari

Bayan Faruwar lamarin mutane suna ta neman tsira wasu sun sami raunuka saboda gudun tsira da rai

Alfijr Labarai

Za ku ji mu da kakakin rundunar ƴan Sandan jahar Kano domin jin cikakken bayani

Slide Up
x

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *